Smart Tivi LG QNED AI 4K 50 inch 50QNED80ASA
5,690,000VND
-Màn hình 50 inch viền mỏng, hòa hợp mọi không gian nội thất.
-Công nghệ 4K Super Upscaling nâng cấp chi tiết ấn tượng.
-AI Sound Pro 9.1.2 tạo không gian âm thanh sống động.
Mã sản phẩm:   50QNED80ASA Categories ,
Hỗ trợ trả góp 0% qua thẻ tín dụng
Smart Tivi LG QNED AI 4K 50 Inch 50QNED80ASA sở hữu màn hình 50 inch, kích thước lý tưởng cho các không gian sống vừa phải. Thiết kế viền siêu mỏng mang lại vẻ ngoài sang trọng, giúp tivi dễ dàng hòa hợp với mọi phong cách nội thất, từ hiện đại đến cổ điển. Độ phân giải 4K Ultra HD (3840 x 2160) đảm bảo hình ảnh hiển thị sắc nét, chi tiết đến từng điểm ảnh.
Màn hình 50 inch kết hợp thiết kế thanh lịch, hài hòa
Bộ xử lý α7 AI 4K Gen8 hiệu suất mạnh mẽ, thông minh
Công nghệ 4K Super Upscaling với độ phân giải vượt trội
Kiểm soát đèn nền hiệu quả với Local Dimming
Chìm đắm vào sắc màu sống động như thật với Dynamic QNED Color
Trải nghiệm điện ảnh đỉnh cao cùng Filmmaker Mode
Tận hưởng âm sắc đắm chìm cùng AI Sound Pro 9.1.2 kênh ảo
Tivi LG QNED AI 4K 50 Inch 50QNED80ASA sở hữu hệ thống loa 2.0 kênh 20W nhưng vẫn có khả năng mang đến âm thanh vòm ấn tượng nhờ AI Sound Pro 9.1.2 kênh. Công nghệ này tạo hiệu ứng âm thanh vòm ảo, bao trùm không gian mà không cần loa ngoài. Nhờ đó, người nghe có thể thưởng thức các giai điệu đắm chìm và đặc sắc hơn.
Nâng cấp âm thanh hoàn hảo cùng loa thanh LG nhờ WOW Orchestra
Đi kèm AI Magic Remote thông minh, tiện dụng
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
  • Loại Tivi: QNED
  • Độ phân giải: 4K
  • Kích thước màn hình: 50 inch
  • Nguồn điện áp: 100V – 240V/50Hz – 60Hz
Công nghệ & Kết nối
  • Công nghệ hình ảnh:
    10 chế độ hình ảnh
    4K AI Upscaling
    Auto Game Mode (ALLM)
    Điều chỉnh độ sáng AI
    Dynamic Tone Mapping
    FilmMaker Mode
    HDR10
    HGIG Mode
    HLG
    Local Dimming
    Tối ưu hoá hình ảnh chơi game Game Optimizer
  • Công nghệ âm thanh:
    Bluetooth Surround Ready
    Clear Voice Pro
    Điều chỉnh âm thanh AI
    LG Sound Sync
    TV Sound Mode Share
    WOW Orchestra
    α7 AI Sound Pro
  • Kết nối: Bluetooth, LAN, Wifi
  • Bluetooth: Bluetooth 5.1
  • Cổng HDMI: 2 cổng
  • USB: 1 cổng
  • Tần số quét: 60Hz
  • Bộ xử lý: α7 AI 4K Gen 8
  • Công suất loa: 20W
Tính năng
  • Tích hợp đầu thu KTS: DVB-C, DVB-T2/T
  • Hệ điều hành: WebOS 25
  • Tiện ích:
    Chiếu màn hình điện thoại lên tivi
    Điều khiển TV bằng điện thoại
    Tìm kiếm bằng giọng nói
Kích thước, trọng lượng
  • Kích thước có chân đế: 112.3cm x 72cm x 25.7cm (Ngang x cao x dày)
  • Kích thước không chân đế: 112.3cm x 65.2cm x 2.97cm (Ngang x cao x dày)
  • Trọng lượng có chân đế: 13,4kg
  • Trọng lượng không chân đế: 13kg
Xuất xứ, Bảo hành
  • Năm ra mắt: 2025
  • Sản xuất tại: Chính hãng
  • Xuất xứ thương hiệu: Hàn Quốc.